Thiết bị truyền thông N-Tron 302MCE-N-SC-15 - Red lion vietnam

Xuất sứ:
USA
Email:
sale10@tmpvietnam.com
Hotline:
0915031817
Mô tả:
N-Tron 302MCE-N-SC-15 Singlemode, SC Style Media Converter, 15KM, W/ Port Monitoring
Chia sẻ:
Số lượng
Yêu cầu gọi lại
số điện thoại

Bộ chuyển đổi tín hiệu truyền thông Red lion - Nhà phân phối Red lion tại Việt Nam

Physical
Height: 2.97" (7.56 cm)
Width: 2.01" (5.1 cm)
Depth: 3.17" (8.06 cm)
Weight: 0.75 lbs (0.3 kg)
Fiber Length: 15km
Electrical
Input Voltage: 10-30V DC
Input Current: 250 mA@24V
BTU/hr: 20.5@24V DC
Inrush: 9.5Amp/0.9ms@24V
Environmental
Operating Temperature: -20 C to 70 C
Storage Temperature: -40 C to 85 C
Operating Humidity: 10% to 95%
(Non Condensing)
Operating Altitude: 0 to 10,000 ft.
Shock and Vibration (bulkhead mounting)
Shock: 200g @ 10ms
Vibration/Seismic: 50g, 5-200Hz, Triaxial
Network Media
10BaseT: >Cat3 Cable
100BaseTX: >Cat5 Cable
100BaseFX
Singlemode: 7-10/125 µm
Connectors
10/100BaseTX: (1) RJ-45 TX Port
100BaseFX: (1) SC Duplex Port
Industrial Media Converter
  • Compact Size & Smaller Footprint
  • Converts 10/100BaseTX to 100BaseFX
  • High Reliability/Availability
  • Extended Environmental Specifications
  • Ruggedized DIN-Rail Enclosure
  • High Performance
  • High MTBF >2M Hours (measured)
Ease of Use
  • Plug & Play Operation
  • RJ-45 Auto Sensing 10/100BaseTX Port
  • RJ-45 Port Auto Senses Duplex, Speed and Cable Type
  • Compact DIN-Rail Package
Increased Performance
  • Full Wire Speed Capable
  • 100BaseFX Fiber Uplink
  • Full Duplex Capable
  • Eliminates Network Collisions
  • Increases Network Determinism
  • N-View Port Viewing Option
 

Thiết bị truyền thông N-Tron 302MCE-N-SC-15 - Red lion vietnam

Danh mục sản phẩmDanh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
Liên hệ tư vấn mua hàng
Thống kê truy cập
  • Trực tuyến:
    3
  • Hôm nay:
    297
  • Tuần này:
    2741
  • Tháng trước:
    7539
  • Tất cả:
    205666
Video ClipVideo Clip
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TĂNG MINH PHÁT

 VPĐD: 602/41E, Điện Biên Phủ, P.22, Q.Bình Thạnh, Tp.HCM

 Ðiện Thoại:  (028) 35121007                Fax: (028) 35121008

 Nhân viên kinh doanh: Lê Huy Lâm (Mr.)

 Email:  sale10@tmpvietnam.com        Tel:  0915.031.817

 VP tại Đức: Am Boscheler Berg 4a 52134 Herzogenrath

 Website: avantgarde-x.de

CHÍNH SÁCH MUA HÀNG

Giao hàng miễn phí

Làm việc các ngày trong tuần

Thanh toán linh động

Bảo hành 12 tháng

BẢN ĐỒ

© 2017 Tangminhphat.com, all right reserved.

Thiết kế website www.webso.vn

Loading...

Back To Top