6-Port Unmanaged Switch 106FX2 Ntron - ntron vietnam - redlion vietnam

Xuất sứ:
USA
Mô tả:
đại lý Redlion tại Việt Nam
Chia sẻ:
Số lượng
Yêu cầu gọi lại
số điện thoại

Đại lý Red Lion Việt Nam | Red Lion Vietnam | Redlion - USA

106FX2-SC 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX MM with SC Connectors (2km)
106FX2-SC-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX MM with SC Connectors (2km), Metal Din Rail Option
106FX2-ST 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX MM with ST Connectors (2km)
106FX2-ST-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX MM with ST Connectors (2km), Metal Din Rail Option
106FXE2-SC-15 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (15km)
106FXE2-SC-15-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (15km), Metal Din Rail Option
106FXE2-SC-40 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (40km)
106FXE2-SC-40-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (40km), Metal Din Rail Option
106FXE2-SC-80 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (80km)
106FXE2-SC-80-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (80km), Metal Din Rail Option
106FXE2-ST-15 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (15km)
106FXE2-ST-15-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (15km), Metal Din Rail Option
106FXE2-ST-40 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (40km)
106FXE2-ST-40-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (40km), Metal Din Rail Option
106FXE2-ST-80 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (80km)
106FXE2-ST-80-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (80km), Metal Din Rail Option
108M12 8-Port Unmanaged IP67 Industrial Ethernet Switch
108M12-HV 8-Port Unmanaged IP67 Industrial Ethernet Switch with 10-60VDC Power Input Option
108TX 8-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch
108TX-HV 8-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch with 10-60VDC Power Input Option
108TX-HV-MDR 8-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch, 10-60VDC Power Input Option, Metal Din Rail Option
108TX-MDR 8-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch with Metal Din Rail Option
110FX2-SC 110FX2-SC ETHERNET SWITCH
110FX2-ST 110FX2-ST ETHERNET SWITCH
110FXE2-SC-15 110FXE2-SC-15 SWITCH
110FXE2-SC-40 110FXE2-SC-40 SWITCH
110FXE2-SC-80 110FXE2-SC-80 SWITCH
110FXE2-ST-15 110FXE2-ST-15 SWITCH
110FXE2-ST-40 110FXE2-ST-40 SWITCH
110FXE2-ST-80 110FXE2-ST-80 SWITCH
111FX3-SC 111FX3-SC ETHERNET SWITCH
111FX3-ST 111FX3-ST ETHERNET SWITCH
111FXE3-SC-15 111FXE3-SC-15 SWITCH
111FXE3-SC-40 111FXE3-SC-40 SWITCH
111FXE3-SC-80 111FXE3-SC-80 SWITCH
111FXE3-ST-15 111FXE3-ST-15 SWITCH
111FXE3-ST-40 111FXE3-ST-40 SWITCH
111FXE3-ST-80 111FXE3-ST-80 SWITCH
112FX4-SC 112FX4-SC SWITCH
112FX4-ST 112FX4-ST SWITCH
112FXE4-SC-15 112FXE4-SC-15 SWITCH
112FXE4-SC-40 112FXE4-SC-40 SWITCH
112FXE4-SC-80 112FXE4-SC-80 SWITCH
112FXE4-ST-15 112FXE4-ST-15 SWITCH
112FXE4-ST-40 112FXE4-ST-40 SWITCH
112FXE4-ST-80 112FXE4-ST-80 SWITCH
114FX6-SC 114FX6-SC ETHERNET SWITCH
114FX6-ST 114FX6-ST ETHERNET SWITCH
114FXE6-SC-15 114FXE6-SC-15 SWITCH
114FXE6-SC-40 114FXE6-SC-40 SWITCH
114FXE6-SC-80 114FXE6-SC-80 SWITCH
114FXE6-ST-15 114FXE6-ST-15 SWITCH
114FXE6-ST-40 114FXE6-ST-40 SWITCH
114FXE6-ST-80 114FXE6-ST-80 SWITCH
116TX 116TX ETHERNET SWITCH
1K26-PMK Panel Mount Kit, 1000 Series
2ZR6AA-X MM ST-ST FIBER CABLE
2ZR6AB-X MM ST-SC FIBER CABLE
2ZR6AC-X MM ST-LC FIBER CABLE
2ZR6BB-X MM SC-SC FIBER CABLE
2ZR6BC-X MM SC-LC FIBER CABLE
2ZR6CC-X MM LC-LC FIBER CABLE
2ZR8AA-X SM ST-ST FIBER CABLE
2ZR8AB-X SM ST-SC FIBER CABLE
2ZR8AC-X Singlemode Duplex Fiber Optic Cable, 8.3/125, 1310nm, ST-LC 
2ZR8BB-X SM SC-SC FIBER CABLE
2ZR8BC-X SM SC-LC FIBER CABLE
2ZR8CC-X SM LC-LC FIBER CABLE
300-PMK 300 SERIES PANEL MT KIT
302MC-N-SC 302MC-N-SC (N-VIEW)
302MC-N-ST 302MC-N-ST (N-VIEW)
302MC-SC 302MC-SC MEDIA CONVERTER
302MC-ST 302MC-ST MEDIA CONVERTER
302MC-ST-100-MDR 302MC-ST-100-MDR; MDR OPT
302MC-ST-MT100 302MC-ST-MT100
302MCE-N-SC-15 302MCE-N-SC-15 (N-VIEW)
302MCE-N-SC-40 302MCE-N-SC-40 (N-VIEW)
302MCE-N-SC-80 302MCE-N-SC-80 N-VIEW)
302MCE-N-ST-15 302MCE-N-ST-15 (N-VIEW)
302MCE-N-ST-40 302MCE-N-ST-40 (N-VIEW)
302MCE-N-ST-80 302MCE-N-ST-80 (N-VIEW)
302MCE-SC-15 302MCE-SC-15 MEDIA CONV.
302MCE-SC-40 302MCE-SC-40 MEDIA CONV.
302MCE-SC-80 302MCE-SC-80 MEDIA CONV.
302MCE-ST-15 302MCE-ST-15 MEDIA CONV.
302MCE-ST-40 302MCE-ST-40 MEDIA CONV.
302MCE-ST-80 302MCE-ST-80 MEDIA CONV.
304TX 304TX ETHERNET SWITCH
304TX-N 304TX SWITCH (N-VIEW)
305FX-N-SC 305FX-N-SC (N-VIEW)
305FX-N-ST 305FX-N-ST (N-VIEW)
305FX-SC 305FX-SC ETHERNET SWITCH
305FX-ST 305FX-ST ETHERNET SWITCH
305FXE-N-SC-15 305FXE-N-SC-15 (N-VIEW)
305FXE-N-SC-40 305FXE-N-SC-40 (N-VIEW)
305FXE-N-SC-80 305FXE-N-SC-80 (N-VIEW)
305FXE-N-ST-15 305FXE-N-ST-15 (N-VIEW)
305FXE-N-ST-40 305FXE-N-ST-40 (N-VIEW)
305FXE-N-ST-80 305FXE-N-ST-80 (N-VIEW)
305FXE-SC-15 305FXE-SC-15 SWITCH
305FXE-SC-40 305FXE-SC-40 SWITCH
305FXE-SC-80 305FXE-SC-80 SWITCH
305FXE-ST-15 305FXE-ST-15 SWITCH
305FXE-ST-40 305FXE-ST-40 SWITCH
305FXE-ST-80 305FXE-ST-80 SWITCH
306FX2-N-SC 306FX2-N-SC (N-VIEW)
306FX2-N-ST 306FX2-N-ST (N-VIEW)
306FX2-SC 306FX2-SC
306FX2-ST 306FX2-ST

6-Port Unmanaged Switch 106FX2 Ntron - ntron vietnam - redlion vietnam

Danh mục sản phẩmDanh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
Liên hệ tư vấn mua hàng
Thống kê truy cập
  • Trực tuyến:
    2
  • Hôm nay:
    593
  • Tuần này:
    593
  • Tháng trước:
    6308
  • Tất cả:
    481578
Video ClipVideo Clip
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TĂNG MINH PHÁT

 VPĐD: Số 1, Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành Phố Hồ Chí Minh

 Ðiện Thoại:  (028) 35121007                Fax: (028) 35121008

 Phòng kinh doanh: Hải (Mr.)

 Email:  hai@tmpvietnam.com        Tel:  0912.411.068

CHÍNH SÁCH MUA HÀNG

Giao hàng miễn phí

Làm việc các ngày trong tuần

Thanh toán linh động

Bảo hành 12 tháng

BẢN ĐỒ

© 2017 Tangminhphat.com, all right reserved.

Thiết kế website www.webso.vn

Loading...

Back To Top