5-Port Unmanaged Switch 105FX-ST Ntron - Ntron vietnam - redlion vietnam

Xuất sứ:
USA
Mô tả:
Đại lý Redlion tại Việt Nam
Chia sẻ:
Số lượng
Yêu cầu gọi lại
số điện thoại

Đại lý Red Lion Việt Nam | Red Lion Vietnam | Redlion - USA

105FX-SC 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX MM with SC Connectors (2km)
105FX-SC-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX MM with SC Connectors (2km), Metal Din Rail Option
105FX-SC-POE 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX MM with SC Connectors (2km)
105FX-SC-POE-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX MM with SC Connectors (2km), Metal Din Rail Option
105FX-ST 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX MM with ST Connectors (2km)
105FX-ST-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX MM with ST Connectors (2km), Metal Din Rail Option
105FX-ST-POE 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX MM with ST Connectors (2km)
105FX-ST-POE-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX MM with ST Connectors (2km), Metal Din Rail Option
105FXE-SC-15 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with SC Connectors (15km)
105FXE-SC-15-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with SC Connectors (15km), Metal Din Rail Option
105FXE-SC-15-POE 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with SC Connectors (15km)
105FXE-SC-15-POE-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with SC Connectors (15km), Metal Din Rail Option
105FXE-SC-40 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with SC Connectors (40km)
105FXE-SC-40-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with SC Connectors (40km), Metal Din Rail Option
105FXE-SC-40-POE 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with SC Connectors (40km)
105FXE-SC-40-POE-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with SC Connectors (40km), Metal Din Rail Option
105FXE-SC-80 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with SC Connectors (80km)
105FXE-SC-80-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with SC Connectors (80km), Metal Din Rail Option
105FXE-SC-80-POE 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with SC Connectors (80km)
105FXE-SC-80-POE-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with SC Connectors (80km), Metal Din Rail Option
105FXE-ST-15 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with ST Connectors (15km)
105FXE-ST-15-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with ST Connectors (15km), Metal Din Rail Option
105FXE-ST-15-POE 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with ST Connectors (15km)
105FXE-ST-15-POE-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with ST Connectors (15km), Metal Din Rail Option
105FXE-ST-40 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with ST Connectors (40km)
105FXE-ST-40-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with ST Connectors (40km), Metal Din Rail Option
105FXE-ST-40-POE 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with ST Connectors (40km)
105FXE-ST-40-POE-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with ST Connectors (40km), Metal Din Rail Option
105FXE-ST-80 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with ST Connectors (80km)
105FXE-ST-80-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 1 100BaseFX SM with ST Connectors (80km), Metal Din Rail Option
105FXE-ST-80-POE 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with ST Connectors (80km)
105FXE-ST-80-POE-MDR 5-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT (PoE Ports), 1 100BaseFX SM with ST Connectors (80km), Metal Din Rail Option
105M12 5-Port Unmanaged IP67 Industrial Ethernet Switch
105TX 5-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch
105TX-MDR 5-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch with Metal Din Rail Option
105TX-POE 5-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch with PoE (4 PoE Ports)
105TX-POE-MDR 5-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch with PoE (4 PoE Ports) and Metal Din Rail Option
105TX-SL 5-Port Unmanaged Slimline Industrial Ethernet Switch
106FX2-SC 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX MM with SC Connectors (2km)
106FX2-SC-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX MM with SC Connectors (2km), Metal Din Rail Option
106FX2-ST 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX MM with ST Connectors (2km)
106FX2-ST-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX MM with ST Connectors (2km), Metal Din Rail Option
106FXE2-SC-15 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (15km)
106FXE2-SC-15-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (15km), Metal Din Rail Option
106FXE2-SC-40 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (40km)
106FXE2-SC-40-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (40km), Metal Din Rail Option
106FXE2-SC-80 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (80km)
106FXE2-SC-80-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with SC Connectors (80km), Metal Din Rail Option
106FXE2-ST-15 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (15km)
106FXE2-ST-15-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (15km), Metal Din Rail Option
106FXE2-ST-40 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (40km)
106FXE2-ST-40-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (40km), Metal Din Rail Option
106FXE2-ST-80 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (80km)
106FXE2-ST-80-MDR 6-Port Unmanaged Switch, 4 10/100BaseT, 2 100BaseFX SM with ST Connectors (80km), Metal Din Rail Option
108M12 8-Port Unmanaged IP67 Industrial Ethernet Switch
108M12-HV 8-Port Unmanaged IP67 Industrial Ethernet Switch with 10-60VDC Power Input Option
108TX 8-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch
108TX-HV 8-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch with 10-60VDC Power Input Option
108TX-HV-MDR 8-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch, 10-60VDC Power Input Option, Metal Din Rail Option
108TX-MDR 8-Port Unmanaged Industrial Ethernet Switch with Metal Din Rail Option

5-Port Unmanaged Switch 105FX-ST Ntron - Ntron vietnam - redlion vietnam

Danh mục sản phẩmDanh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
Liên hệ tư vấn mua hàng
Thống kê truy cập
  • Trực tuyến:
    3
  • Hôm nay:
    581
  • Tuần này:
    1943
  • Tháng trước:
    6560
  • Tất cả:
    435308
Video ClipVideo Clip
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TĂNG MINH PHÁT

 VPĐD: Số 1, Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành Phố Hồ Chí Minh

 Ðiện Thoại:  (028) 35121007                Fax: (028) 35121008

 Phòng kinh doanh: Hải (Mr.)

 Email:  hai@tmpvietnam.com        Tel:  0912.411.068

CHÍNH SÁCH MUA HÀNG

Giao hàng miễn phí

Làm việc các ngày trong tuần

Thanh toán linh động

Bảo hành 12 tháng

BẢN ĐỒ

© 2017 Tangminhphat.com, all right reserved.

Thiết kế website www.webso.vn

Loading...

Back To Top